Module na Hasken Zirga-zirgar Motoci na Murabba'i 200mm (Ƙarancin Wuta)

Takaitaccen Bayani:

Fitilar zirga-zirga ta Crosswalk ta dace da duk wuraren da masu tafiya a ƙasa ke wucewa. Tana da inuwar rana mai inganci wacce ke jure wa iskar shaka da yanayin zafi mai yawa. Jikin fitilar na iya zama duk wani haɗin shigarwa a kwance da tsaye.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Module ɗin Hasken Zirga-zirgar Mudubi

Bayanin Samfurin

Tushen hasken wannan nau'in Crosswalk Traffic Light yana amfani da diode mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske, tare da halayen ƙarfin haske mai yawa, raguwar shuɗewa da tsawon rai. Yana ɗaukar wutar lantarki mai ɗorewa, tare da halayen aminci mai ƙarfi, kwanciyar hankali mai ƙarfi da kewayon daidaitawar ƙarfin lantarki mai faɗi. An ƙera wurin shigar da fitilar daga simintin aluminum ko filastik na injiniya. Jikin fitilar yana amfani da hatimi biyu, kamannin yana ɗaukar ƙira mai siriri sosai, don haka Crosswalk Traffic Light yana da nauyi mai sauƙi, ba shi da sauƙin lalacewa, kuma yana da sauƙin shigarwa.

An sanye shi da inuwar rana mai inganci wacce ke jure wa iskar shaka da yanayin zafi mai yawa. Jikin fitilar na iya zama duk wani haɗin shigarwa na kwance da tsaye. Sigogin fasaha sun yi daidai da ƙa'idar GB14887-2003 don fitilun zirga-zirgar hanya na Jamhuriyar Jama'ar China. Bugu da ƙari, yana da fa'idodin juriyar zafi mai yawa & ƙarancin zafin jiki, ƙira mai kyau, inganci mai kyau da kuma tsawon rai. Fitilar zirga-zirgar Crosswalk ta dace da duk wuraren da ke tafiya a ƙasa.

Tushen hasken wannan nau'in Crosswalk Traffic Light yana amfani da diode mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske, tare da halayen ƙarfin haske mai yawa, raguwar shuɗewa da tsawon rai. Yana ɗaukar wutar lantarki mai ɗorewa, tare da halayen aminci mai ƙarfi, kwanciyar hankali mai ƙarfi da kewayon daidaitawar ƙarfin lantarki mai faɗi. An ƙera wurin shigar da fitilar daga simintin aluminum ko filastik na injiniya. Jikin fitilar yana amfani da hatimi biyu, kamannin yana ɗaukar ƙira mai siriri sosai, don haka Crosswalk Traffic Light yana da nauyi mai sauƙi, ba shi da sauƙin lalacewa, kuma yana da sauƙin shigarwa.

An sanye shi da inuwar rana mai inganci wacce ke jure wa iskar shaka da yanayin zafi mai yawa. Jikin fitilar na iya zama duk wani haɗin shigarwa na kwance da tsaye. Sigogin fasaha sun yi daidai da ƙa'idar GB14887-2003 don fitilun zirga-zirgar hanya na Jamhuriyar Jama'ar China. Bugu da ƙari, yana da fa'idodin juriyar zafi mai yawa & ƙarancin zafin jiki, ƙira mai kyau, inganci mai kyau da kuma tsawon rai. Fitilar zirga-zirgar Crosswalk ta dace da duk wuraren da ke tafiya a ƙasa.

Sigogin Samfura

Diamita na saman fitilar: φ300mm φ400mm
Launi: Ja da kore da rawaya
Tushen wutan lantarki: 187 V zuwa 253 V, 50Hz
Ƙarfin da aka ƙima: φ300mm <10W φ400mm <20W
Rayuwar sabis na tushen haske: > awanni 50000
Zafin muhalli: -40 zuwa +70 DEG C
Danshin da ya shafi dangi: ba fiye da kashi 95% ba
Aminci: MTBF> awanni 10000
Kulawa: MTTR≤ awanni 0.5
Matsayin kariya: IP54

Tsarin Samarwa

Tsarin ƙera hasken sigina

Ana Nuna Cikakkun Bayanai

Nunin Kayan Haɗi

Kamfaninmu

Kamfanin Qixiang

Nuninmu

Nuninmu

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi