Muhimman bayanai kan siyayya Babu alamun ajiye motoci

Alamun zirga-zirga sun zama ruwan dare a rayuwarmu. Mutane da yawa suna tambaya game da bayananAlamun da ba a ajiye motoci baA yau, Qixiang za ta gabatar muku da alamun da ba a sanya musu filin ajiye motoci ba.

I. Ma'anar da rarrabuwar alamun da ba a ajiye motoci ba.

Alamun hana ajiye motoci alamu ne na zirga-zirga da aka saba gani. Gabaɗaya akwai nau'i biyu:

(1)Alamun da ba a ajiye motoci ba, ma'ana an haramta ajiye motoci, ba tare da la'akari da tsawon lokacin ba. Wannan alamar za ta kasance a wuraren da ba a yarda a ajiye motoci ba.

(2)Alamun filin ajiye motoci na dogon lokaci, ma'ana an yarda da ajiye motoci na ɗan lokaci, amma ba na tsawon lokaci ba.

Babu alamun ajiye motoci

II. Halaye na asali na alamun da ba a ajiye motoci ba.

Halaye na asali na alamun da ba a ajiye motoci ba: zagaye, bango mai shuɗi, firam ja da tsari. Gabaɗaya ana iya amfani da su daban-daban ko a kan sanda ɗaya, ko a haɗa su da wasu sanduna kuma a yi amfani da su tare da wasu alamu.

III. Muhimmancin alamun hana ajiye motoci.

Ba a yawan amfani da alamun hana ajiye motoci a kan alamun zirga-zirga, amma ba za a iya yin watsi da muhimmancinsu ba. Alamun hana ajiye motoci suna taimakawa wajen kiyaye tsaron zirga-zirga. Motoci na iya yin fakin ba zato ba tsammani idan babu alamun hana ajiye motoci, wanda hakan zai iya haifar da cunkoson ababen hawa cikin sauƙi, kuma a cikin mawuyacin hali, haɗurra.

IV. Har yaushe za ku iya yin fakin a ƙarƙashin alamar da ba a sanya wa motoci ba?

1. Yadda alamar hana ajiye motoci ta bambanta da alamar ajiye motoci ta rashin dogon lokaci.

A "ba yin kiliya"alama ɗaya ce da ke hana yin parking na tsawon lokaci. A wuraren da aka hana yin parking, wannan alamar za ta kasance. A gefe guda kuma, an yarda da yin parking na ɗan gajeren lokaci amma an haramta yin parking na dogon lokaci ta hanyar "Babu Ajiye Motoci na Dogon Lokaci"alama.

2. Har yaushe ne za a yarda a yi fakin a ƙarƙashin alamun da ke cewa "ba a ajiye motoci ba" da kuma "ba a ajiye motoci na dogon lokaci ba"?

Ba za ka iya yin parking na ko da minti ɗaya ba idan akwai “ba yin kiliya"alama, ko kuma ka yi barazanar cin tara daga 'yan sandan zirga-zirga. A wuraren da aka hana yin filin ajiye motoci na dogon lokaci, ana iya ba da izinin yin filin ajiye motoci na wucin gadi. Tsawon lokacin da aka ba da izinin yin wannan filin ajiye motoci na wucin gadi? Zai iya ɗaukar mintuna goma ko ashirin, amma babu wata doka da aka kafa.

Gabaɗaya dai, "fakin mota na ɗan lokaci" yana nufin yin parking na ɗan lokaci kaɗan da dawowa nan take, amma kuma yana nufin yin parking ba tare da dakatar da injin ko fita daga motar ba. Ko da yake babu ƙayyadadden lokaci, yana da mahimmanci a tuna.

Me Ya Kamata Ka Kula Da Shi Lokacin Siyan Alamar Da Ba A Yi Fili Ba?

1. Dole ne a cika ƙa'idodin ƙasa ko na duniya. Domin tabbatar da cewa alamun sun wuce takaddun shaidar injiniyan zirga-zirga da ake buƙata da kuma hana umarnin gyarawa daga sassan kula da zirga-zirga saboda rashin bin ƙa'ida, a sami takardar shaidar cancantar samarwa ta masana'anta da rahoton gwajin samfura.

2. Domin ana iya amfani da faranti na ƙarfe na aluminum a waje na tsawon lokaci, su ne mafi kyawun zaɓi ga hanyoyin birni da wuraren ajiye motoci. Faranti na PVC suna da sauƙi kuma suna da sauƙin shigarwa, amma ya kamata a yi amfani da su na ɗan gajeren lokaci ne kawai saboda ba su da ƙarfi sosai.

3. Rubutu da zane-zane ya kamata su kasance a sarari, tare da gefuna masu kyau, babu zubar tawada ko shuɗewa, kuma ya kamata su kasance a shirye koda bayan shafe rana da ruwan sama na dogon lokaci. Ya kamata a yi wa gefuna da goge gefuna na alamar don hana kaifi gefuna daga ƙazantar mutane ko ababen hawa da kuma hana tsatsa.

Qixiang aMai ƙera kayan aikin zirga-zirga na tushen tushe, yana tallafawa jigilar dukkan alamun zirga-zirga (hana, gargaɗi, umarni, da sauransu) da sandunan alamun da suka dace. Alamun suna amfani da faranti masu kauri na aluminum + fim mai ƙarfi mai haske, kuma sandunan an yi su ne da bututun ƙarfe mai galvanized mai zafi tare da kaddarorin hana lalata sau uku. Muna da duk cancantar da ake buƙata, muna tallafawa keɓancewa, muna ba da farashi mai kyau don siyayya mai yawa, kuma muna ba da garanti na shekaru 3-5. Ya dace da birni, wurin shakatawa na masana'antu, wurin ajiye motoci da sauran ayyuka. Ana maraba da masu rarrabawa da 'yan kwangila su tuntube mu!


Lokacin Saƙo: Disamba-02-2025