Koren Ja Dakatar Da Ka Tafi Haske

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace: Ana amfani da Red Green Traffic Light sosai a Titin Mota, Jirgin Kasa, da kuma filin Cross Road don nuna ko Motoci za su iya tafiya ko a'a.
Ƙarfi: Ajiye makamashi a duk faɗin duniya don haka adana farashi ta hanyar bayar da jerin fitilun zirga-zirgar LED masu adana makamashi da inganci tare da inganci mai kyau amma mai araha.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakkun Bayanan Samfura

zane na shigarwa

· LED: An jera beads na fitilar LED ɗinmu a cikin UL, kowanne LED an shigo da shi daga Taiwan. Tsawon rayuwar LED ɗin har zuwa awanni 100000. Ja LED mai haske 6300mcd, kore LED mai haske 12480mcd. LED mai fitar da haske tushen haske ne, tare da aiki mai kyau da kuma kyakkyawan tasirin nuni.

· GIDAJEN BAƘI DA RUWAN RUWA: Gida mai ɗorewa baƙar fata don tabbatar da dorewa da hatimin layuka da yawa yana kare ruwan tabarau daga ƙura da hatimin ruwa don kiyaye shi daga ruwa a cikin mawuyacin yanayi. Matsayin hana ruwa shine IP65.

· LURA DA MASU KYAU: An yi shi da yanar gizo da ruwan tabarau na maɓalli, yana iya yin astigmatism, yana da haske amma ba ya haskakawa. Yana da kayayyaki guda biyu (kore da ja) na diamita 100 mm (inci 4). Kowane haske yana da visor don nunawa a gaba.

· WUTAR AIKI & SAUƘIN SHIGA: Ƙarfin wutar lantarki na aiki na 86-265 VAC, 50/60Hz; Shigarwa na iya zama a kwance ko a tsaye. Hasken ja zuwa tashar R, hasken kore zuwa tashar G, gama gari layin jama'a ne.

· TAKARDAR SHAIDAR & GARANTI: Yana samun takaddun shaida na FCC, CE, IP65, da RoHS. Garanti na shekaru biyu.

Hasken zirga-zirga

Bayanin Samfurin

Aikace-aikace:Ana amfani da Red Green Traffic Lights sosai a Titin Mota, Jirgin Kasa, da kuma filin Cross Road domin nuna ko motoci za su iya tafiya ko a'a.

Ƙarfi:Ajiye makamashi a duk duniya don haka adana farashi ta hanyar bayar da jerin fitilun zirga-zirgar LED masu adana makamashi da inganci tare da inganci mai kyau amma mai araha.

Sigogi na Fasaha

Launi: ja, kore

Girman Gidaje: 300x150x175mm(11.8x5.91x6.89inch) (tsawo x faɗi x zurfi)

Yawan LED: ja: guda 37, kore: guda 37

Ƙarfin Haske: ja: ≥165cd, kore: ≥248cd

Tsawon Raƙuman Ruwa: ja: 625±5nm, kore: 505±5nm

Ƙarfin Wutar Lantarki: >0.9

Kusurwar Kallon: 30°

Ƙarfi: ja: ≤2.2W, kore: ≤2.5W

Wutar Lantarki Mai Aiki: 85V-265VAC, 50/60HZ;

Kayan Gidaje: Polycarbonate

Hasken Ja Mai Kore Tsaida da Tafi Haske1

Cancantar Kamfani

Safeguider yana ɗaya daga cikinNa farko kamfanin da ke Gabashin China ya mai da hankali kan kayan aikin zirga-zirga, yana da12shekaru na gwaninta, wanda ya shafi1/6 Kasuwar cikin gida ta China.

Aikin ginin yana ɗaya daga cikin waɗannanmafi girmataron bita na samarwa, tare da kayan aikin samarwa masu kyau da ƙwararrun masu aiki, don tabbatar da ingancin kayayyaki.

Cancantar Kamfani

masana'anta

Aiki

Mai ƙidayar lokaci na ƙidayar lokaci na hasken zirga-zirga, Hasken zirga-zirga, Hasken sigina, Mai ƙidayar lokaci na ƙidayar lokaci na zirga-zirga

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Menene tsarin garantin ku?
Duk garantin hasken zirga-zirgar mu na shekaru 2 ne. Garantin tsarin mai sarrafawa shine shekaru 5.

Q2: Zan iya buga tambarin alamar kaina akan samfurin ku?
Ana maraba da odar OEM sosai. Da fatan za a aiko mana da cikakkun bayanai game da launin tambarin ku, matsayin tambarin ku, littafin jagorar mai amfani da kuma ƙirar akwati (idan kuna da shi) kafin ku aiko mana da tambaya. Ta wannan hanyar za mu iya ba ku amsar da ta fi dacewa a karon farko.

Q3: Shin samfuran ku sun sami takardar shaida?
Ka'idojin CE, RoHS, ISO9001:2008 da EN 12368.

T4: Menene matakin Kariyar Ingress na siginar ku?
Duk saitin fitilun zirga-zirgar ababen hawa IP54 ne kuma na'urorin LED IP65 ne. Siginar ƙidaya zirga-zirgar ababen hawa a cikin ƙarfe mai sanyi IP54 ne.

Sabis ɗinmu

1. Su waye mu?

Muna zaune a Jiangsu, China, tun daga shekarar 2008, muna sayarwa ga Kasuwar Cikin Gida, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Kudancin Asiya, Kudancin Amurka, Tsakiyar Amurka, Yammacin Turai, Arewacin Turai, Arewacin Amurka, Oceania, Kudancin Turai. Jimillar mutane 51-100 ne ke aiki a ofishinmu.

2. Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?

Koyaushe samfurin kafin samarwa kafin samarwa; Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;

3. Me za ku iya saya daga gare mu?

Fitilun zirga-zirga, Sanduna, Rana

4. Me yasa ya kamata ku saya daga gare mu ba daga wasu masu samar da kayayyaki ba?

Muna da fitar da kaya zuwa ƙasashen waje sama da ƙasashe 60 na tsawon shekaru 7, muna da namu SMT, Injin Gwaji, Injin Fentin. Muna da namu Masana'antar. Mai sayar da kayanmu kuma yana iya jin Turanci sosai Shekaru 10+ Sabis na Ƙwararru na Cinikin Ƙasashen Waje. Yawancin masu sayar da kayanmu suna da himma da kirki.

5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?

Sharuɗɗan Isarwa da aka Karɓa: FOB,CFR,CIF,EXW;

Kudin Biyan da aka Karɓa: USD, EUR, CNY;

Nau'in Biyan Kuɗi da aka Karɓa: T/T, L/C;

Harshe da ake Magana da shi: Turanci, Sinanci


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi