Matsalar Gudu ta Roba

Takaitaccen Bayani:

Ana kuma kiran ƙananan ramukan gudu na roba da tuddai masu rage gudu na roba. An yi su ne da kayan roba kuma suna da saman gangara. Sau da yawa launinsu rawaya ne da baƙi. An sanya su a mahadar hanyoyi tare da sukurori masu faɗaɗawa kuma wurare ne na aminci waɗanda za su iya rage gudu na ababen hawa. An sanya su a kan hanya ko kuma yankin da aka ɗaga mai siffar baka wanda ya kai faɗin saman hanya gaba ɗaya, kuma yana aiki tare da alamun zirga-zirga da alamomi don tunatar da direban ya sarrafa saurin abin hawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Matsalar Gudu ta Roba

Bayanin Samfurin

1. An tsara shi bisa ga ƙa'idar ainihin kusurwar hulɗa tsakanin tayar da ƙasa yayin tuƙi; ƙirar kamannin tana da kyau kuma mai ma'ana, kuma juriyar matsi tana da kyau;

2. An yi wannan roba mai ƙarfi da sauri da roba mai ƙarfi da juriya ga matsin lamba, wadda za ta iya jure wa tan 30 na matsin lamba;

3. An ɗaure shi sosai a ƙasa da sukurori, kuma ba zai sassauta ba lokacin da abin hawa ya buge;

4. Akwai laushi na musamman a ƙarshen haɗin gwiwa don guje wa zamewa yadda ya kamata. Zane-zanen tsagi na musamman da aka tsara a saman na iya tabbatar da aikin hana zamewa a cikin ranakun ruwa da dusar ƙanƙara; Rubutun rubutu, wanda ya fi dacewa da magudanar ruwa;

5. Launin gargaɗi na ƙasashen duniya baki ne da rawaya, wanda hakan ke jan hankali musamman; tsarin na musamman yana tabbatar da cewa launin yana da ɗorewa kuma ba ya ɓacewa cikin sauƙi. Yana da aiki mai ban mamaki komai dare ko rana, yana jawo hankalin direbobi kuma yana samun nasarar rage gudu;

6. Dangane da ainihin buƙatun, ana ɗaukar tsarin haɗin gwiwa, wanda za a iya haɗa shi da sauri da sassauƙa. Ramin shigarwa na iya taimakawa wajen shigar da shi daidai, kuma shigarwar tana da sauƙi kuma kulawa tana da sauƙi;

7. Yana da amfani sosai kuma yana iya rage gudu zuwa kilomita 5-15/h. Yankin rage gudu yana ɗaya daga cikin samfuran rage gudu da ake amfani da su sosai. Ana amfani da shi galibi a mahadar birane, mahadar manyan hanyoyi, mahadar tashoshin biyan kuɗi, hanyoyin shiga wuraren shakatawa da ƙauyuka, wuraren ajiye motoci, tashoshin mai, da sauransu.

Kayan Aikin Tsaron Hanya 2

Sigogin samfurin

Sunan samfurin Ƙarar saurin roba
Kayan harsashi Roba
Launin samfurin Rawaya da baƙi
Girman Samfuri 1000 *350 ​​*40MM

Lura: Ma'aunin girman samfurin zai haifar da kurakurai saboda dalilai kamar su rukunin samarwa, kayan aiki da masu aiki.

Akwai ƙananan canje-canje a cikin launin hotunan samfurin saboda ɗaukar hoto, nunawa, da haske.

Aikace-aikace

Ana amfani da shi galibi don hanyoyin tsaunin dutse, ƙofofin makaranta, mahadar hanyoyi, juyawa, ketarewar masu tafiya da ƙafa da sauran sassan hanyoyi masu haɗari ko gadoji masu haɗarin aminci, da sassan hanyoyin tsaunuka masu tsananin hazo da ƙarancin gani.

Hanyar Shigarwa

Shigar da yankin rage gudu yana da sauƙi. Yawanci yana amfani da duk wani haɗin tubalan da aka saba da su da fasahar haɓaka faɗaɗawa ta ciki. An ɗaure shi sosai a ƙasa da sukurori. Shigarwa tana da ƙarfi, karko kuma abin dogaro, kuma ba za ta sassauta ba lokacin da abin hawa ya buge.

An sanya yankin rage gudu a kan hanyar kwalta

1. Shirya yankunan rage saurin gudu zuwa layi madaidaiciya (baƙi da rawaya a madadin haka), sannan a sanya ƙarshen layin rabin da'ira a kowane ƙarshen.

2. Yi amfani da injin haƙa rami don shigar da injin haƙa rami mai girman 10MM don haƙa rami a tsaye a kowace ramin shigarwa na bugun gudu, tare da zurfin 150MM.

3. A tuƙa ƙusoshin da suka kai tsawon 150MM da kuma tsawon 12MM domin gyara su.

An sanya yankin rage gudu a kan shimfidar siminti

1. Shirya yankunan rage saurin a layi madaidaiciya (baƙi da rawaya a madadin), sannan a sanya ƙarshen layin rabin da'ira a kowane ƙarshen.

2. Yi amfani da injin bugun dutse don shigar da rago 14 don haƙa a tsaye a cikin kowace ramin shigarwa na bugun gudu, tare da zurfin 150MM.

Tuƙa ƙullin faɗaɗawa na ciki mai tsawon 120MM da diamita 10MM, sannan ka matse shi da makulli mai girman hexagon 17.

Cikakkun bayanai game da samfurin

Roba mai ɗorewa

An yi shi da roba mai kyau, kayan ado masu kyau, haske mai haske, da kuma juriyar matsin lamba mai ƙarfi.

Lafiya kuma mai jan hankali

Ana iya sanya baƙi da rawaya, yanayi mai jan hankali, da kuma kyawawan launuka masu haske a kowane sashe na ƙarshe, suna haskaka haske da daddare don direban ya ga inda aka rage gudu.

Tsarin Chevron

Bel ɗin rage gudu na roba na herringbone na iya rage gudu na abin hawa lokacin da yake wucewa, kuma abin hawa yana wucewa ba tare da wani tasiri ko hayaniya ba.

Tsarin ramin zuma a baya

Bangaren baya yana amfani da tsarin ƙaramin rami na zuma don rage hayaniya da ƙara gogayya.

Bayanin Kamfani

Qixiang yana ɗaya daga cikinNa farko Kamfanoni a Gabashin China sun mai da hankali kan kayan aikin zirga-zirga, suna da ƙwarewa sama da shekaru 20, da kuma kula da harkokin sufuri1/6 Kasuwar cikin gida ta China.

Aikin ginin yana ɗaya daga cikin waɗannanmafi girmabitar samarwa, tare da kayan aiki masu kyau da kuma ƙwararrun masu aiki, don tabbatar da ingancin kayayyaki.

Bayanin Kamfani

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T1: Zan iya samun samfurin odar samfuran hasken rana?

A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye.

Q2: Yaya game da lokacin jagora?

A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, makonni 1-2 don adadin oda.

Q3: Shin kai masana'anta ne ko kuma kamfanin ciniki?

A: Mu masana'antar ce mai ƙarfin samarwa mai yawa da kuma nau'ikan samfuran waje na LED da samfuran hasken rana a China.

Q4: Ta yaya ake jigilar kayayyaki kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?

A: Ana aika samfurin ta DHL. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.

Q5: Menene Dokar Garanti ta ku?

A: Muna bayar da garantin shekaru 3 zuwa 5 ga tsarin gaba ɗaya kuma muna maye gurbinsa da sababbi kyauta idan akwai matsalolin inganci.

Sabis ɗinmu

Sabis na zirga-zirga na QX

1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.

2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.

3. Muna bayar da ayyukan OEM.

4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.

5. Sauyawa kyauta a cikin jigilar kaya kyauta ba tare da garanti ba!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi