| Jerin saitunan tsarin hasken rana | |||
| Samfuri | Cikakkun bayanai game da samfurin | Bayani dalla-dalla, samfura, sigogi,da kuma tsari | Adadi |
| Cikakken saitin hasken siginar hasken rana | sanduna 6.3m+6m | Guntun sandunan haske na sigina, sandunan octagon. Tsawon babban sandunan mita 6.3 ne, diamita shine 220/280mm, kauri shine 6mm, flange na ƙasa shine 500*18mm, ramuka 8 masu siffar kugu 30*50 an rarraba su daidai, nisan tsakiyar diagonal shine 400mm, tare da ƙusoshin M24, ƙusoshi ɗaya yayi daidai da cantilever, Tsawon cantilever shine mita 6, diamita shine 90/200mm, kauri shine 4mm, flange shine 350*16mm, sandunan an tsoma su da zafi kuma an fesa su. | 4 |
| Sassan da aka saka | 8-M24-400-1200 | 4 | |
| Hasken allo mai cikakken haske | Fitilar cikakken allo 403, diamita na allon fitilar 400mm, nunin allo mai raba ja, rawaya, da kore, allo ɗaya da launi ɗaya, harsashi na aluminum, shigarwa a tsaye, gami da maƙallin siffa ta L | 4 | |
| na'urar hasken rana | Ɗaya daga cikin kwamfutocin hasken rana na polycrystalline 150W | 4 | |
| Maƙallin panel na hasken rana | Maƙallan da aka keɓance bisa ga ainihin buƙatun | 4 | |
| Batirin Gel | Batirin gel guda ɗaya na 12V150AH | 4 | |
| Mai sarrafa siginar mara waya ta hasken rana | Ɗauki mahadar hanya a matsayin raka'a, kowanne shine shugaba 1 da bayi 3 | 1 | |
| Akwatin rataye mai sarrafa siginar mara waya | Bisa ga ainihin buƙatun | 4 | |
| Na'urar sarrafa nesa ta tsarin hasken rana | Na'urar sarrafa nesa ta tsarin hasken rana na iya aiki akai-akai na tsawon kwanaki 3 na ruwan sama idan aka cika caji bisa ga buƙatun tsari. | ||
| Ƙarfin aiki: | DC-24V |
| Diamita na saman haske mai fitar da haske: | 300mm, 400mm Ƙarfi:≤5W |
| Ci gaba da aiki lokaci: | φ300mm fitila ≥kwanaki 15 φ400mm fitila ≥kwanaki 10 |
| Kewayon gani: | φ300mm fitila≥500m φ400mm fitila≥800m |
| Danshin da ya shafi dangi: | < 95% |
Q1: Menene tsarin garantin ku?
Duk garantin hasken zirga-zirgar mu na shekaru 2 ne. Garantin tsarin mai sarrafawa shine shekaru 5.
Q2: Zan iya buga tambarin alamar kaina akan samfurin ku?
Ana maraba da odar OEM sosai. Da fatan za a aiko mana da cikakkun bayanai game da launin tambarin ku, matsayin tambarin ku, littafin jagorar mai amfani, da ƙirar akwati (idan kuna da shi) kafin ku aiko mana da tambaya. Ta wannan hanyar, za mu iya ba ku amsar da ta fi dacewa a karon farko.
Q3: Shin samfuran ku sun sami takardar shaida?
Ka'idojin CE, RoHS, ISO9001:2008, da EN 12368.
T4: Menene matakin Kariyar Shiga na siginar ku?
Duk na'urorin hasken zirga-zirga IP54 ne kuma na'urorin LED IP65 ne. Siginar ƙidayar zirga-zirga a cikin ƙarfe mai sanyi-birgima IP54 ne.
1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.
2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.
3. Muna bayar da ayyukan OEM.
4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.
5. Sauyawa kyauta a cikin jigilar kaya kyauta ba tare da garanti ba!
