Cibiyoyin sufuri na Qixiang
Gyaran manyan hanyoyi, gina ababen hawa, kayayyaki na musamman
Kayayyaki masu inganci, aminci da aminci, ƙira mai sauƙin amfani
| Sunan samfurin | Shimfidar zirga-zirga |
| Kayan samfurin | Roba |
| Launi | Ja da fari |
| Nau'i | Ƙarami ko babba |
| Girman | Duba hoto |
Sau da yawa ana amfani da shingayen zirga-zirga a matsayin hanyoyin fita na gaggawa a hanyoyin fita na babban titi, da kuma hanyoyin shiga manyan hanyoyi a kowane mataki, tashoshin biyan kuɗi, hanyoyi, gadoji, gyaran manyan hanyoyi, wurare masu haɗari, da wuraren gina hanyoyi a matsayin hanyar raba hanyoyi, keɓe yankuna, karkatar da hanya, da kuma jagoranci.
Lambar 1:Mai Sauƙi kuma Mai Daɗi
Hanya mai haske da haske, amfani da ita tare, ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi, mafi kwanciyar hankali, ana iya lanƙwasa ta da daidaita hanya.
Lambar 2:InganciAinshora
An yi shi da filastik mai ƙarfi na LLDPE, juriyar sawa, juriyar karce, juriyar tasiri, juriyar tasiri.
Lambar 3:BufferErashin ƙarfi
Mashigin keɓewa yana da rami cike da yashi ko ruwa, wanda ke da sassaucin ma'auni, yana iya shan ƙarfin tasiri mai ƙarfi yadda ya kamata, yana haɗa amfani, yana da ƙarfi, kuma yana da kwanciyar hankali.
NO4:AjiyaCsauƙi
Sabon salo, sauƙin shigarwa, rage farashi, babu lalacewa ga hanyoyi, ya dace da kowace hanya.
Qixiang yana ɗaya daga cikin kamfanoni na farko a Gabashin China da suka mayar da hankali kan kayan aikin zirga-zirga, suna da shekaru 12 na gwaninta, suna da kashi 1/6 na kasuwar cikin gida ta China.
Bitar aikin sandar tana ɗaya daga cikin manyan bitar samarwa, tare da kayan aikin samarwa masu kyau da ƙwararrun masu aiki, don tabbatar da ingancin kayayyaki.
T1: Zan iya samun samfurin odar samfuran hasken rana?
A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye.
Q2: Yaya game da lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, makonni 1-2 don adadin oda.
Q3: Shin kai masana'anta ne ko kuma kamfanin ciniki?
A: Mu masana'antar ce mai ƙarfin samarwa mai yawa da kuma nau'ikan samfuran waje na LED da samfuran hasken rana a China.
Q4: Ta yaya ake jigilar kayayyaki kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?
A: Ana aika samfurin ta DHL. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.
Q5: Menene Dokar Garanti ta ku?
A: Muna bayar da garantin shekaru 3 zuwa 5 ga tsarin gaba ɗaya kuma muna maye gurbinsa da sababbi kyauta idan akwai matsalolin inganci.
1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.
2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.
3. Muna bayar da ayyukan OEM.
4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.
5. Sauyawa kyauta a cikin jigilar kaya kyauta ba tare da garanti ba!
