Gyaran manyan hanyoyi, gina ababen hawa, kayayyaki na musamman
Kayayyaki masu inganci, aminci da aminci, ƙira mai sauƙin amfani
| Sunan samfurin | Mazubin zirga-zirgar roba |
| Kayan samfurin | Roba |
| Launi | ja da fari ko baƙi da rawaya |
| Girman | 500mm/700mm ko kuma an keɓance shi |
Ana amfani da shi galibi a ƙofar shiga titunan birni, gyaran babbar hanya, otal-otal, wuraren wasanni, kadarorin zama, wurin gini, da sauransu.
Lambar 1:Zaɓin Kyau
Ana iya amfani da kayan roba masu inganci a yanayi daban-daban na zafi, a yanayi mai zafi da ƙarancin zafi, sassaucinsa, juriyarsa ga lalacewa, juriyarsa da sauransu suna da kyau sosai.
Lambar 2:SamaDzane
Tsarin musamman na musamman, mai sauƙin ɗauka da kuma sauƙin haɗawa da sauran kayan aikin hanya.
Lambar 3:Sanarwar Tsaro
Fim ɗin mai haske yana da faɗi mai girma, mai haske da jan hankali, kyakkyawan tasirin gargaɗi, dare da rana, yana iya tunatar da direbobi da masu tafiya a ƙasa yadda ya kamata su kula da aminci.
NO4:Tushen Juriya na Sakawa
Yin aiki da kyau, ya fi jure wa lalacewa, ya fi kwanciyar hankali, yana inganta rayuwar mazubin hanya sosai.
Qixiang yana ɗaya daga cikinNa farko kamfanoni a Gabashin China sun mai da hankali kan kayan aikin zirga-zirga, suna da12shekaru na gwaninta, wanda ya shafi1/6 Kasuwar cikin gida ta China.
Aikin ginin yana ɗaya daga cikin waɗannanmafi girmabitar samarwa, tare da kayan aiki masu kyau da kuma ƙwararrun masu aiki, don tabbatar da ingancin kayayyaki.
T1: Zan iya samun samfurin odar samfuran hasken rana?
A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye.
Q2: Yaya game da lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, makonni 1-2 don adadin oda.
Q3: Shin kai masana'anta ne ko kuma kamfanin ciniki?
A: Mu masana'antar ce mai ƙarfin samarwa mai yawa da kuma nau'ikan samfuran waje na LED da samfuran hasken rana a China.
Q4: Ta yaya ake jigilar kayayyaki kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?
A: Ana aika samfurin ta DHL. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.
Q5: Menene Dokar Garanti ta ku?
A: Muna bayar da garantin shekaru 3 zuwa 5 ga tsarin gaba ɗaya kuma muna maye gurbinsa da sababbi kyauta idan akwai matsalolin inganci.
1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.
2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.
3. Muna bayar da ayyukan OEM.
4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.
5. Sauyawa kyauta a cikin jigilar kaya kyauta ba tare da garanti ba!
