Ƙarfin Hasken Siginar Tsarin Kwance-kwance na Gargajiya

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da sandar haske ta zirga-zirga tare da agogon ƙidayar lokaci tare da agogon ƙidayar lokaci galibi don mahadar hanya ta mufti-mota don nuna siginar zirga-zirgar da ke juyawa hagu, kai tsaye, da kuma dama. Faifan fitilar nau'in haɗuwa ne, kuma ana iya daidaita alkiblar kibiya kamar yadda ake so.

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sanda mai fitilar zirga-zirga

Bayanin Samfurin

Wannan nau'in Hasken Mota Tare da Mai ƙidayar Lokaci ana amfani da shi ne musamman don mahadar hanyoyin mota da mota don nuna siginar zirga-zirgar ababen hawa guda ɗaya, ta hagu, da ta dama. Faifan fitilar nau'in haɗuwa ne, kuma ana iya daidaita alkiblar kibiya kamar yadda ake so. Duk alamunta sun cika ko sun wuce buƙatun ƙa'idar ƙasa ta gb14887-2003. Nunin ƙidayar siginar zirga-zirgar jagora da fitilun zirga-zirga suna nuna sauran lokacin siginar zirga-zirgar tare da launi iri ɗaya.

Bugu da ƙari, Hasken Mota Tare da Mai ƙidayar Lokaci yana da fa'idodin hana ruwa shiga da kuma hana tsatsa. Ana iya amfani da shi a duk yanayin yanayi. Yana amfani da LEDs masu haske mai yawa, tsawon rai, haske iri ɗaya, da kuma ƙarancin lalacewa a hasken rana. Har yanzu ana iya ganinsa a sarari a ƙarƙashin rana mai zafi. Ana iya amfani da LED ɗin na tsawon awanni sama da 50,000 cikin kulawa mai ma'ana. Kowace LED na Hasken Mota Tare da Mai ƙidayar Lokaci tana aiki da kanta, don haka ba za a sami jerin gazawar LED da ke faruwa sakamakon gazawar LED ɗaya ba.

Tsarin Samarwa

tsarin samarwa

Aikinmu

shari'a

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi