Fitilar Cinkoson Motoci

Takaitaccen Bayani:

Hasken siginar zirga-zirga yana amfani da LED mai haske da aka shigo da shi daga waje. Jikin haske yana amfani da injinan injinan filastik na aluminum ko na'urar ƙera filastik (PC) da za a iya zubarwa, diamita mai fitar da haske daga panel mai haske 400mm. Jikin hasken zirga-zirga na iya zama duk wani haɗin shigarwa na kwance da tsaye da kuma na'urar fitar da haske mai launin monochrome. Sigogin fasaha sun yi daidai da ma'aunin GB14887-2003 na hasken siginar zirga-zirgar ababen hawa na Jamhuriyar Jama'ar China.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Tushen hasken zirga-zirga yana amfani da LED mai haske da aka shigo da shi daga waje. Jikin haske yana amfani da injinan injinan filastik na aluminum ko na'urar ƙera filastik (PC) da za a iya zubarwa, diamita mai fitar da haske daga panel mai haske na 400mm. Jikin hasken zirga-zirga na iya zama duk wani haɗin shigarwa a kwance da tsaye da kuma na'urar fitar da haske mai launin monochrome. Sigogin fasaha sun yi daidai da ma'aunin GB14887-2003 na hasken siginar zirga-zirgar hanya na Jamhuriyar Jama'ar China.

Bayanin Samfuri

Diamita na saman haske:φ400mm:

Launi: Ja (624±5nm) Kore (500±5nm)

Rawaya (590±5nm)

Wutar Lantarki: 187 V zuwa 253 V, 50Hz

Rayuwar sabis na tushen haske: > awanni 50000

Bukatun muhalli

Zafin muhalli: -40 zuwa +70 ℃

Danshin da ke da alaƙa: ba fiye da kashi 95% ba

Aminci: MTBF≥ awanni 10000

Kulawa: MTTR≤ awanni 0.5

Kariya mai daraja: IP54

Shiryawa & Jigilar Kaya

Shiryawa & Jigilar Kaya

Amfanin samfur

1. Da'irar sarrafawa ta sami haƙƙin mallakar ƙirƙira ta ƙasa; tana ƙarƙashin ikon sarrafa na'urar kwamfuta mai kwakwalwa ɗaya ta masana'antu ta kamfanin microchip na Amurka;

2. Fitilar zirga-zirga tana da da'irar kula da agogo mai zaman kanta da matakan hana tsangwama na kayan aiki don sa na'urar ƙidayar lokaci ta yi aiki da aminci;

3. Sashen da'irar yana da magungunan hana-maganin guda uku, waɗanda ke da tsauri a waje. Yanayin zai iya aiki cikin kwanciyar hankali da aminci; tare da shigar da sigina mai matakai da yawa, jituwa mai ƙarfi, wayoyi masu sassauƙa; ya dace da hanyoyin sarrafawa da yawa (sadarwa, jawo hankali, koyo) (bisa ga buƙatun abokan ciniki);

4. Ya dace da hanyoyi daban-daban na shigarwa, ya dace da nau'ikan shigarwa daban-daban, amincin gini Mai sauƙin shigarwa;

5. Ɗauki wutar lantarki kai tsaye daga fitilun siginar zirga-zirga ba tare da cire igiyar wutar daban ba;

6. Haɗawa ta hanyar mold mai sauri, gyarawa da maye gurbin sassa yana da sauri sosai;

7. Sashen nuni yana amfani da diodes masu fitar da haske mai matuƙar haske, ƙarancin amfani da wutar lantarki da tsawon rai; Ya bi ƙa'idar GAT 508-2014.

Tsarin Samarwa

Odar kasuwanci → takardar tsarin samarwa → toshewa → walda jiƙa → ƙafafu masu yankewa → walda da hannu → hasken gyara kurakurai → tsufa na wucin gadi na tsawon awanni 72 → haɗuwa → hasken gwaji na biyu → duba samfurin da aka gama → marufi da ajiya → jiran jigilar kaya

Masana'antarmu

Sabis na zirga-zirga na QX

Kamfanin Kayan Aiki na QIXIANG, LTD.yana cikin yankin masana'antu na Guoji a arewacin birnin Yangzhou, lardin Jiangsu, China. A halin yanzu, kamfanin ya ƙirƙiro nau'ikan fitilun sigina iri-iri a siffofi da launuka daban-daban, waɗanda ke da halaye na haske mai yawa, kyawun kamanni, nauyi mai sauƙi, da kuma hana tsufa. Ana iya amfani da shi don hasken yau da kullun da kuma hasken diode. Bayan an saka shi a kasuwa, ya sami yabo gaba ɗaya daga masu amfani kuma samfuri ne mai kyau don maye gurbin fitilun sigina. Kuma ya ƙaddamar da jerin kayayyaki kamar 'yan sandan lantarki cikin nasara.

Takaddun Shaidarmu

Takaddun Shaidar Tsarin Gudanar da Inganci 
Takardar shaida  An Tabbatar Daga  Lambar Takaddun Shaida  Faɗin Kasuwanci  Ranar Inganci 
ISO9001  Beijing DaluHangxingTakardar shaida

Tsakiya

 

04517Q30033R0M  Samar da hasken hanyafitilun titi (fitilun LED na titi na 2.5)mita ko sama da haka), sandunan haske,

fitilun lawn da siginar zirga-zirga

fitilun (a cikin zafin jiki na 3C idan ya cancanta)

 

09/Janairu/2017 --08/Janairu/2020 
ISO14001  Beijing DaluHangxingTakardar shaida

Tsakiya

 

04517E30016R0M  Samar da hasken hanyafitilun titi (fitilun LED na titi na 2.5)mita ko sama da haka), sandunan haske,

fitilun lawn da siginar zirga-zirga

fitilun (a cikin zafin jiki na 3C idan ya cancanta)

 

09/Janairu/2017 --08/Janairu/2020 
OHSAS18001  Beijing DaluHangxingTakardar shaida

Tsakiya

 

04517S20013R0M  Samar da hasken hanyafitilun titi (fitilun LED na titi na 2.5)mita ko sama da haka), sandunan haske,

fitilun lawn da siginar zirga-zirga

fitilun (a cikin zafin jiki na 3C idan ya cancanta)

 

09/Janairu/2017 --08/Janairu/2020 
Hukumar CCC  CQC  2016011001871779  Fitilun da aka gyara (fitilun ciyawa, an gyara sufitilun bene, kai-ballastFitilun mai haske, aji 1,

IP44, E27, bai dace da amfani ba

shigarwa kai tsaye akan

saman al'ada

kayan da za su iya ƙonewa)

 

16/Agusta/2019 --15/Yuni/2021 
Makamashin ChinaAjiye SamfurinTakardar shaida

 

CQC  CQC17701180537  Hasken hanya da titi (LED)fitilar titi, na'urar sanyaya daki, LEDsarrafa lantarki na module

na'ura, aji 1, IP65, ba

ya dace da shigarwa kai tsaye

a saman al'ada

kayan da za su iya ƙonewa,

(ƙasa:45°C)

 

07/Nuwamba/2017 --07/Nuwamba/2021 
Samfurin RanaTakardar shaida  CQC  CQC17024172134  Mai ɗaukar hoto mai zaman kansatsarin (fitilar titi mai amfani da hasken rana ta LED)  21/Agusta/2019 --31/Disamba/2049 

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Menene tsarin garantin ku?

Duk garantin hasken zirga-zirgar mu na shekaru 2 ne. Garantin tsarin mai sarrafawa shine shekaru 5.

Q2: Zan iya buga tambarin alamar kaina akan samfurin ku?

Ana maraba da odar OEM sosai. Da fatan za a aiko mana da cikakkun bayanai game da launin tambarin ku, matsayin tambarin ku, littafin jagorar mai amfani da kuma ƙirar akwati (idan kuna da shi) kafin ku aiko mana da tambaya. Ta wannan hanyar za mu iya ba ku amsar da ta fi dacewa a karon farko.

Q3: Shin samfuran ku sun sami takardar shaida?

Ka'idojin CE, RoHS, ISO9001:2008 da EN 12368.

T4: Menene matakin Kariyar Shiga na siginar ku?

Duk saitin fitilun zirga-zirgar ababen hawa IP54 ne kuma na'urorin LED IP65 ne. Siginar ƙidaya zirga-zirgar ababen hawa a cikin ƙarfe mai sanyi IP54 ne.

Q5: Wane girman kake da shi?

100mm, 200mm ko 300mm tare da 400mm

Q6: Wane irin zane na ruwan tabarau kuke da shi?

Gilashin haske mai haske, Babban kwarara da ruwan tabarau na Cobweb

Q7: Wane irin ƙarfin lantarki na aiki?

85-265VAC, 42VAC, 12/24VDC ko kuma an keɓance shi

Sabis ɗinmu

1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.

2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.

3. Muna bayar da ayyukan OEM.

4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.

5. Sauyawa kyauta a cikin jigilar kaya kyauta ba tare da garanti ba!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi