Mai Gudanar da Siginar Siginar Traffic Mai Haɗin Kai

Takaitaccen Bayani:

Mai sarrafa siginar siginar ƙwararru ta tsakiya ana amfani da shi sosai don sarrafa siginar zirga-zirgar ababen hawa a kan titunan birane da manyan hanyoyi.Zai iya jagorantar zirga-zirgar ababen hawa ta hanyar tattara bayanan abin hawa, watsa bayanai da sarrafawa, da inganta sarrafa sigina.Gudanar da hankali ta hanyar haɗin gwiwar mai kula da siginar zirga-zirgar ababen hawa zai iya inganta cunkoson ababen hawa da yanayin cunkoson jama'a, sa'an nan, zai iya taka muhimmiyar rawa wajen inganta muhalli, rage yawan amfani da makamashi da rage hadurran ababen hawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

1. Mai kula da siginar zirga-zirgar hankali shine na'urar haɗin kai ta hanyar sadarwa mai hankali da ake amfani da ita don sarrafa siginar zirga-zirga na fitowar hanya.Ana iya amfani da kayan aiki don sarrafa siginar zirga-zirga na busassun T-junctions, tsaka-tsaki, juyawa da yawa, sassan da ramps.

2. Mai kula da siginar zirga-zirga mai hankali na iya gudanar da nau'ikan sarrafawa iri-iri, kuma yana iya canzawa cikin hankali tsakanin hanyoyin sarrafawa daban-daban.Idan rashin nasarar siginar ba za a iya murmurewa ba, ana iya lalata ta gwargwadon matakin fifiko.

3. Ga mai sanarwa tare da matsayin sadarwar, lokacin da yanayin cibiyar sadarwa ya kasance maras kyau ko kuma cibiyar ta bambanta, zai iya ƙaddamar da ƙayyadadden yanayin sarrafawa ta atomatik bisa ga sigogi.

Ayyukan lantarki da sigogi na kayan aiki

Ma'aunin Fasaha

Shigar wutar lantarki ta AC

AC220V± 20%,50Hz±2Hz

Yanayin aiki

-40°C-+75°C

Dangi zafi

45-90% RH

Juriya na rufi

> 100MΩ

Yawan amfani da wutar lantarki

<30W (Babu kaya)

   

Ayyukan samfur da fasalolin fasaha

1. Siginar fitarwa tana ɗaukar tsarin lokaci;

2. Annunciator yana ɗaukar na'ura mai sarrafa 32-bit tare da tsarin da aka haɗa kuma yana gudanar da tsarin aiki na Linux wanda ba tare da mai sanyaya ba;

3. Matsakaicin tashoshi na 96 (32 matakai) na fitowar siginar zirga-zirga, daidaitattun tashoshi 48 (saukan 16);

4. Yana da matsakaicin matsakaicin shigarwar siginar ganowa na 48 da shigarwar coil na ƙasa 16 a matsayin ma'auni;Mai gano abin hawa ko 16-32 induction coil na ƙasa tare da fitowar ƙimar tashoshi na waje na 16-32;Za a iya fadada shigarwar nau'in tashar tashar tashar tashar tashar tashar tashar tashar 16;

5. Yana da 10 / 100M adaptive Ethernet interface, wanda za'a iya amfani dashi don daidaitawa da sadarwar;

6. Yana da guda ɗaya na RS232, wanda za'a iya amfani dashi don daidaitawa da sadarwar;

7. Yana da tashar 1 na fitowar siginar RS485, wanda za'a iya amfani dashi don sadarwar bayanan ƙidaya;

8. Yana da aikin kulawa na gida na gida, wanda zai iya gane matakan gida, ja da rawaya mai walƙiya a kowane bangare;

9. Yana da lokacin kalandar na dindindin, kuma kuskuren lokaci bai wuce 2S / rana ba;

10. Samar da maɓallan shigar da maɓalli mai ƙasa da ƙasa 8;

11. Yana da nau'o'in abubuwan da suka fi dacewa da lokaci, tare da jimlar 32-lokaci tushe saitin;

12. Za a daidaita shi tare da ƙasa da lokutan lokuta 24 kowace rana;

13. Za'a iya zagayowar ƙididdigar zirga-zirgar zirga-zirgar ababen hawa, wanda zai iya adana bayanan zirga-zirgar ababen hawa na ƙasa da kwanaki 15;

14. Tsarin tsari ba tare da ƙasa da matakan 16 ba;

15. Yana da log ɗin aiki na hannu, wanda ba zai iya adana bayanan aikin hannu sama da 1000 ba;

16. Kuskuren gano wutar lantarki <5V, ƙuduri IV;Kuskuren gano yanayin zafi <3 ℃, ƙuduri 1 ℃.

nuni

Nunin mu

Bayanin Kamfanin

Bayanin Kamfanin

FAQ

Q1: Menene garantin samfuran ku?

A1: Don fitilun zirga-zirga na LED da masu kula da siginar zirga-zirga, muna da garantin shekaru 2.

Q2: Shin farashin jigilar kayayyaki na shigo da kaya zuwa ƙasata yana da arha?

A2: Don ƙananan umarni, isar da sanarwa ya fi kyau.Don oda mai yawa, jigilar teku shine mafi kyawun, amma yana ɗaukar lokaci mai yawa.Don umarni na gaggawa, muna ba da shawarar jigilar kaya zuwa filin jirgin sama ta iska.

Q3: Menene lokacin bayarwa?

A3: Domin samfurin umarni, lokacin bayarwa shine kwanaki 3-5.Lokacin jagoran odar jumhuriyar yana cikin kwanaki 30.

Q4: Shin ku masana'anta ne?

A4: Ee, mu masana'anta ne na gaske.

Q5: Menene mafi kyawun siyarwar Qixiang?

A5: Fitilar zirga-zirgar ababen hawa, fitilun masu tafiya a ƙasa na LED, masu sarrafawa, tudun hasken rana, fitilun faɗakarwar hasken rana, alamun saurin radar, sandunan zirga-zirga, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana