Mai Kula da Siginar Zirga-zirgar Hankali 10 na Sadarwa

Takaitaccen Bayani:

Kowace menu na iya ƙunsar matakai 24 kuma kowane lokaci an saita shi tsakanin 1-255s.

Ana iya saita yanayin walƙiya na kowace fitilar zirga-zirga kuma ana iya daidaita lokaci.

Ana iya saita lokacin walƙiya mai launin rawaya da dare kamar yadda abokin ciniki yake so.

Za a iya shigar da yanayin walƙiya mai launin rawaya a kowane lokaci.

Ana iya cimma ikon sarrafawa ta hannu ta hanyar menu na bazuwar da na yanzu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakkun Bayanan Samfura

Kayan Gidaje: Karfe Mai Sanyi
Wutar Lantarki Mai Aiki: AC110V/220V
Zafin jiki: -40 ℃~ +80 ℃
Takaddun shaida: CE (LVD, EMC), EN12368, ISO9001, ISO14001, IP55

Fasali na samfurin

Tsarin sarrafawa na tsakiya da aka gina a ciki ya fi aminci da kwanciyar hankali. Kabad na waje sanye da kayan kariya na haske da na'urar tace wutar lantarki. Mai sauƙin gyarawa da faɗaɗa aiki ta hanyar ɗaukar ƙirar zamani. Lokutan aiki 2 * 24 don lokutan aiki da lokutan hutu. Ana iya daidaita menu na aiki 32 a kowane lokaci.

fasali na musamman

Kowace menu na iya ƙunsar matakai 24 kuma an saita lokacin kowane mataki zuwa 1-255s.
Ana iya saita yanayin walƙiya na kowace fitilar zirga-zirga kuma ana iya daidaita lokaci.
Ana iya saita lokacin walƙiya mai launin rawaya da dare kamar yadda abokin ciniki yake so.
Za a iya shigar da yanayin walƙiya mai launin rawaya a kowane lokaci.
Ana iya cimma ikon sarrafawa ta hannu ta hanyar menu na bazuwar da na yanzu.

jigilar kaya

jigilar kaya

Kamfani

Qixiang yana ɗaya daga cikin kamfanoni na farko a Gabashin China da suka mayar da hankali kan kayan aikin zirga-zirga, suna da shekaru 12 na gwaninta, suna da kashi 1/6 na kasuwar cikin gida ta China.
Bitar aikin sandar tana ɗaya daga cikin manyan bitar samarwa, tare da kayan aikin samarwa masu kyau da ƙwararrun masu aiki, don tabbatar da ingancin kayayyaki.

Bayanin Kamfani

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Menene tsarin garantin ku?
Duk garantin hasken zirga-zirgar mu na shekaru 2 ne. Garantin tsarin mai sarrafawa shine shekaru 5.

Q2: Zan iya buga tambarin alamar kaina akan samfurin ku?
Ana maraba da odar OEM sosai. Da fatan za a aiko mana da cikakkun bayanai game da launin tambarin ku, matsayin tambarin ku, littafin jagorar mai amfani da kuma ƙirar akwati (idan kuna da shi) kafin ku aiko mana da tambaya. Ta wannan hanyar za mu iya ba ku amsar da ta fi dacewa a karon farko.

Q3: Shin samfuran ku sun sami takardar shaida?
Ka'idojin CE, RoHS, ISO9001: 2008 da EN 12368.

T4: Menene matakin Kariyar Shiga na siginar ku?
Duk na'urorin hasken zirga-zirga IP54 ne kuma na'urorin LED IP65 ne. Siginar ƙidayar zirga-zirga a cikin ƙarfe mai sanyi-birgima IP54 ne.

Sabis ɗinmu

1. Ga duk tambayoyinku, za mu amsa muku dalla-dalla cikin awanni 12.
2. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa don amsa tambayoyinku cikin Turanci mai kyau.
3. Muna bayar da ayyukan OEM.
4. Zane kyauta bisa ga buƙatunku.

Sabis na zirga-zirga na QX

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi